Long_Than_Vip
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Long_Than_Vip

♥ (¯`v´¯)๑۩۩۞۩۩♥)(¯`*»ღ♥ღ Thiên thần ღ♥ღ«*´¯)(♥๑۩۩۞۩۩๑(¯`v´¯)♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký    Đăng NhậpĐăng Nhập      

Mong được của em. ( tác phẩm thứ 2 do nhok vik nè pa con)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nhOk_kOn_prO
Ban Quản Lí
Ban Quản Lí
nhOk_kOn_prO

Nam
Nghề Nghiệp : lên cơn khùng
Sở Thích : làm cho người khác chán mình

Mong được của em. ( tác phẩm thứ 2 do nhok vik nè pa con) Empty
Bài gửiTiêu đề: Mong được của em. ( tác phẩm thứ 2 do nhok vik nè pa con)   Mong được của em. ( tác phẩm thứ 2 do nhok vik nè pa con) Icon_minitime28/6/2008, 9:13 am

Như muôn triệu triệu con người ai cũng cần đến tình yêu.Tình yêu nuôi sống tâm hồn như một vị thuốc thần biến người khô cần trở nên đầm thấm,biến một người tuyệt vọng bỗng chốc tràn ngập yêu thương. Tình yêu gắn kết 2 ngừoi lạ mặt lại và giúp họ trở thành tri kĩ. Thật vậy bên cạnh niềm vui ngọt ngào trọn vẹn còn có những giọt nước mắt đau thương mà có khi còn là sự lộc lừa dối trá. Những người yêu nhau có thật ko khi trải qua biết bao thử thách. Tất cả chỉ để lại cho tình yêu những ưu phiền trĩu nặng. Khi bước vào đời ai cũng mang 1 trái tim hồng trong sáng với những chan chứa yêu thương. Khi sống trong những phút giây êm đềm của tình yêu ta luôn có một bờ vai nâng đở và một ánh mắt dịu dàng từ đó ta nhận thấy tình yêu luôn cho ta một thứ hạnh phúc cao cả mà còn cho ta một niền đau tuyệt vọng.Có khi tình yêu phải đổi cái giá thật đắt khi mà ta trắng tay thì sẽ mất đi người yêu cũng là một chuyện thường. Có lẽ vì người không yêu ta trọn vẹn và ta không đủ bản lỉnh để giử người. Tất cả hi vọng của ta giờ trở thành những đắng cay. Hjc em dối gian tôi để làm chi rồi em ra đi để lại trong tôi một nổi đau sâu thẩm. Nhưng rồi mọi thứ sẽ qua đi, khi em ra đi tôi tưởng chừng như mình không thể yêu thêm một ai nữa vì trái tim tôi đã trở nên lạnh giá, sự sống trong tôi như đã tan biến. Ngày tháng cô độc tôi mới hiểu được mình cần phải có một tấm lòng giành tặng cho ai đó mà không phải là sự trả đũa cho cuộc tình trước mà chính là sự yêu thương thật sự sâu thẳm trong trái tim tôi. Tôi mong rằng 8600 giây của một ngày, 365 ngày của một năm tất cả những gì tôi đã trải qua sẽ không đến với tôi một lần nữa để tôi hiểu được giá trị cao cả của tình yêu.
Mong được của em.
nhOk_hEo_prO
Admin
nhOk_hEo_prO

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong được của em. ( tác phẩm thứ 2 do nhok vik nè pa con)   Mong được của em. ( tác phẩm thứ 2 do nhok vik nè pa con) Icon_minitime28/6/2008, 8:31 pm

khỏi khoe đâu
nhìn là bík nhók viết òi (dở wó mờ) Laughing
nói chơi chứ kái này đọk trong 360 òi Smile
Eck_k0n_pr0
Học Sinh Lớp 6
Học Sinh Lớp 6
Eck_k0n_pr0

Nữ
Nghề Nghiệp : lông bông
Sở Thích : online, đi chơi, shopping

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong được của em. ( tác phẩm thứ 2 do nhok vik nè pa con)   Mong được của em. ( tác phẩm thứ 2 do nhok vik nè pa con) Icon_minitime29/6/2008, 1:04 am

làm biếng đọc wá đi à Shocked
nhók đúng là văn chương lê lết nha Shocked
nhOk_kOn_prO
Ban Quản Lí
Ban Quản Lí
nhOk_kOn_prO

Nam
Nghề Nghiệp : lên cơn khùng
Sở Thích : làm cho người khác chán mình

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong được của em. ( tác phẩm thứ 2 do nhok vik nè pa con)   Mong được của em. ( tác phẩm thứ 2 do nhok vik nè pa con) Icon_minitime29/6/2008, 8:54 am

thì cái đó nhok vik chứ ai.
ko có, anh hên hên nghĩ ra đc một bài
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong được của em. ( tác phẩm thứ 2 do nhok vik nè pa con)   Mong được của em. ( tác phẩm thứ 2 do nhok vik nè pa con) Icon_minitime

Mong được của em. ( tác phẩm thứ 2 do nhok vik nè pa con)
Trang 1 trong tổng số 1 trang