Long_Than_Vip
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Long_Than_Vip

♥ (¯`v´¯)๑۩۩۞۩۩♥)(¯`*»ღ♥ღ Thiên thần ღ♥ღ«*´¯)(♥๑۩۩۞۩۩๑(¯`v´¯)♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký    Đăng NhậpĐăng Nhập      

Ước mơ chỉ là ước mơ

Go down 
Tác giảThông điệp
Eck_k0n_pr0
Học Sinh Lớp 6
Học Sinh Lớp 6
Eck_k0n_pr0

Nữ
Nghề Nghiệp : lông bông
Sở Thích : online, đi chơi, shopping

Ước mơ chỉ là ước mơ Empty
Bài gửiTiêu đề: Ước mơ chỉ là ước mơ   Ước mơ chỉ là ước mơ Icon_minitime28/6/2008, 4:18 am

Ba tuần kể từ cái ngày đó đã qua ùi em, anh vẫn nhớ cái ngày đó, tồi tệ nhất trong cuộc đời anh, anh chưa từng nghĩ là anh sẽ trải qua 1 chuyện như vậy.......anh chưa bao giờ nghĩ đến nó đâu em.....( 6/6/6-2008)
Những kỉ niệm giờ đây ....chỉ là.....một khoảng trống trong tim....một nỗi buồn.....một sự hối tiếc....và những ....giọt nước mắt...
Dù biết là em đã xa mãi mãi......sẽ ko bao giờ thuộc về anh nữa....nhưng tại sao trái tim anh vẫn cứ nhớ đến em....??? tại sao lúc nào anh cũng nghĩ về em....??? làm sao anh có thể quên đc em ðây.... ??? Tại sao lại cảm thấy hạnh phúc khi nghĩ về em, nghĩ đến 2 chúng ta.... dù biết rằng đó chỉ là giấc mơ ....một giấc mơ ko bao giờ thành sự thật....Như ánh mắt....nụ cười của em...tất cả những gì thuộc về em...như những lúc có em bên cạnh.....
Anh vẫn mơ, vẫn hi vọng đc cùng em đi lại trên con ðường ðó...được nhìn thấy nét mặt ngại ngùng và đáng yêu của em......như tất cả những gì em nói...tất cả những gì anh hứa với em......tất cả ....tất cả bây giờ còn lại trong anh chỉ là em.....là em mà thôi..........
Tại sao lại đối xừ quá tốt với anh....để rồi khi anh chưa kịp làm gì thì....em đã đi xa thật ùi....>"<......mặc dù anh biết bây giờ chúng ta chỉ là bạn mà thôi....nhưng em à, trong tim anh....từ trước ðến giờ vẫn khắc ghi bóng hình em....khoảng thời gian bên em là lúc anh cảm thấy hạnh phúc thật sự.........
Anh ngồi đây, lặng lẽ trong căn phòng trống vắng...Nỗi cô đơn lãnh lẽo dâng trào.Nước mắt anh rơi, từng giọt từng giọt như xoá ði cái cảm giác đau đớn........Anh khóc một mình , ôm ấp những kỉ niêm, và.....ôm ấp cả những đau đớn.....Vậy là......em đã bước đi.... em đã bước xa khỏi cuộc ðời anh chỉ bằng 2 chữ " xin lỗi ".em đâu có lỗi gì mà xin lỗi anh.........
Anh biết mình vừa mất đi một tình cảm thiêng liêng quý giá nhất mà suốt cuộc đời còn lại sẽ ko tìm thấy được nữa. Anh vẫn còn yêu em......anh đã cố gắng kìm nén nỗi lòng,cố gắng quên em.......nhưng......anh đã ko làm đc. Anh cố cười, cố giấu nước mắt vào lòng, cố làm cho mình vui vẻ trờ lại và cố nói với mình rằng....:" em đến và đi chỉ là một giấc mộng thôi...không hề có thực trong cuộc đời anh...." nhưng anh đã thất bại......Dù em có lạnh lùng với anh thế nào đi nữa thì trái tim anh vẫn bảo rằng nó còn yêu em tha thiết.
Anh ước sao sao.....màn đêm còn ngủ trễ.... anh ước sao......ánh Mặt Trời đã tắt.....anh ước sao ......ngày hôm nay vẫn nhưngày hôm qua.....và anh ướcsao.....em vẫn chưarời khỏi cuộc đờianh, vẫn còn quan tâm lo lắng cho anh....nhưng ùi anh đã hiểu em à, ước mơ chỉ là ước mơ mà thôi phải ko em, ước mơ cuả anh ko thể trở thành sự thật.......ngày hôm nay ko thể là ngày hôm qua và em ðã mãi mãi đi xa thật ùi.......... em sẽ ko bao giờ trờ về với anh nữa......
****_ _ L_ _ _0 _ _ _ V_ _ _ E_ _ *****

Ước mơ chỉ là ước mơ
Trang 1 trong tổng số 1 trang