Long_Than_Vip
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Long_Than_Vip

♥ (¯`v´¯)๑۩۩۞۩۩♥)(¯`*»ღ♥ღ Thiên thần ღ♥ღ«*´¯)(♥๑۩۩۞۩۩๑(¯`v´¯)♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký    Đăng NhậpĐăng Nhập      

Em iu anh nhiều hơn anh nghĩ,vì em sẵn sàng để anh ra đi

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Eck_k0n_pr0
Học Sinh Lớp 6
Học Sinh Lớp 6
Eck_k0n_pr0

Nữ
Nghề Nghiệp : lông bông
Sở Thích : online, đi chơi, shopping

Em iu anh nhiều hơn anh nghĩ,vì em sẵn sàng để anh ra đi Empty
Bài gửiTiêu đề: Em iu anh nhiều hơn anh nghĩ,vì em sẵn sàng để anh ra đi   Em iu anh nhiều hơn anh nghĩ,vì em sẵn sàng để anh ra đi Icon_minitime27/6/2008, 4:40 am

Thỉnh thoảng đi với nhau anh cứ hỏi em: “Em yêu anh ở điểm nào”. Em chẳng bao giờ nói, chỉ cười trừ, hoặc sẽ trêu tức anh bằng câu nào đấy kiểu như “Ai yêu đâu mà hỏi”. Nhưng hôm nay, em sẽ nói anh nghe nhé!

Em yêu anh, vì anh luôn làm cho em cười mỗi khi em bực tức hay trêu cho em tức mỗi khi em đang cười!

Em yêu anh, vì anh luôn nhớ nhắc em ăn trưa đúng giờ. Anh biết em mải học sẽ lại quên giờ ăn ngay thôi.

Em đã yêu anh nhiều hơn em nghĩ...
Em yêu anh, vì bàn tay anh rất to và đủ ấm để nắm chặt tay em mỗi khi qua đường, truyền cho em hơi ấm trong mùa đông giá rét.
Em yêu anh, vì vòng tay anh luôn đủ rộng để đón em vào lòng sau những ngày tháng mệt mỏi, vì bờ vai anh luôn đủ chắc để em có thể dựa vào mỗi khi em cảm thấy mình kiệt sức.

Em yêu anh, vì anh nhớ cả ngày sinh nhật của mẹ và em trai em. Anh đến tận nhà chúc mừng sinh nhật mẹ và nhắc em rằng em trai em thích xe ô tô hơn là siêu nhân.

Em yêu anh, vì sinh nhật em, anh đứng dưới nhà từ 12h đêm, chỉ để bảo em “Em không tin là có nắng giữa đêm khuya chứ gì, anh sẽ cho em tin điều đó”. Ừ thì đúng, anh là nắng mà, anh xuất hiện giữa đêm khuya, làm nắng tràn sang cả mắt em.

Em yêu anh, vì anh là anh, đơn giản nhưng kì diệu như thế.

Thế rồi… Hôm qua bắt gặp một cô gái khác trong tay anh.

... vì em sẵn sàng để anh ra đi.

Tim em quặn lên, thắt lại nơi ***g ngực. Em nhìn thấy anh trước mặt, nhưng không còn là nắng nữa. Mọi thứ xung quanh tối sầm lại. Em mò mẫm cố níu bóng mình trong cái bóng tối ấy. Giờ đây ánh nắng trong mắt anh đã dành cho người khác; vòng tay anh vẫn đủ rộng nhưng là cho người khác. Nhưng em lại không thể đến trước mặt anh để nói kiểu ba mặt một lời. Em tình nguyện để nỗi đau ấy chỉ mình em biết. Em rất ghét anh, rất hận anh. Nhưng em nghĩ mình sẵn sàng từ bỏ anh. Em giật mình, “Hay là mình không yêu anh ấy nên mới có thể từ bỏ một cách dễ dàng như thế?”.

Nhưng rồi em nhận ra, em còn yêu anh rất nhiều. Bởi em sẵn sàng để anh ra đi. Vì em muốn nhìn thấy anh hạnh phúc, muốn anh lúc nào cũng chứa nắng trong mắt và cả trong nụ cười nữa. Đấy, em yêu anh như thế! Nhưng em sẽ không giành lại thứ hạnh phúc không thuộc về mình, anh cũng từng khuyên em như thế mà, anh nhỉ!

Đọc thấy bài này hay post lên cho pà kon đọc .... Nếu thấy hay ấn THANK cho Chip nhá

--------------------------------------------------------------------------------

Làm con gái phải ngang tàng ngạo nghễ ...~♥~...Sống trên đời phải hống hách kiêu sa
nhOk_hEo_prO
Admin
nhOk_hEo_prO

Nữ

Em iu anh nhiều hơn anh nghĩ,vì em sẵn sàng để anh ra đi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em iu anh nhiều hơn anh nghĩ,vì em sẵn sàng để anh ra đi   Em iu anh nhiều hơn anh nghĩ,vì em sẵn sàng để anh ra đi Icon_minitime27/6/2008, 4:45 am

wao......
ếk sưu tầm hay wó
cảm ơn bài sưu tầm nha
.......................
Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Em iu anh nhiều hơn anh nghĩ,vì em sẵn sàng để anh ra đi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ý nghĩa của 1 ĐIỀU ƯỚC
» Định nghĩa tìk iu