Long_Than_Vip
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Long_Than_Vip

♥ (¯`v´¯)๑۩۩۞۩۩♥)(¯`*»ღ♥ღ Thiên thần ღ♥ღ«*´¯)(♥๑۩۩۞۩۩๑(¯`v´¯)♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký    Đăng NhậpĐăng Nhập      

Tớ Iu Cậu

Go down 
3 posters

Bài hay hôg nà?
 Cực hay
 Hay
 Bình thường
 Dở
 Cực dở
Xem kết quả
Tác giảThông điệp
Eck_k0n_pr0
Học Sinh Lớp 6
Học Sinh Lớp 6
Eck_k0n_pr0

Nữ
Nghề Nghiệp : lông bông
Sở Thích : online, đi chơi, shopping

Tớ Iu Cậu Empty
Bài gửiTiêu đề: Tớ Iu Cậu   Tớ Iu Cậu Icon_minitime27/6/2008, 4:16 am

--------------------------------------------------------------------------------

Cậu à...còn vài ngày nữa mới tới mùa...THU...lá kia còn chưa héo úa...mà trái tim tớ đã...úa tàn...tớ nhớ cậu...nhớ cậu nhìu lắm...dù biết cậu...chẳng bao giờ nhớ đến tớ...

Có lẽ...bây giờ...cậu...đang rất hạnh phúc bên người ấy...còn tớ chỉ biết ngồi đây...để viết cái entry này...để một mình tớ nhớ về những ngày tháng hạnh phúc của tớ và cậu...mà giờ đây nó chỉ còn là những kí ức...những kí ức về 1 cuộc tình đã tan vỡ...

Ngày ấy...tớ...thường hay gọi cậu là pé ngốc...nói cậu chẳng bít suy nghĩ...thế nhưng...bây giờ...khi nghĩ lại...tớ thấy cậu...ko ngốc chút nào...mà người ngốc...lại là tớ...bởi vì...cậu suy nghĩ còn nhìu hơn tớ...có những vấn đề muh cậu suy nghĩ...có khi tớ...còn chưa bao giờ nghĩ đến...cậu...nói rằng...cậu chỉ thik suy nghĩ đơn giản...nhưng có lẽ...trong cuộc tình chúng ta...cậu...lại là người suy nghĩ phức tạp nhất...cậu...hay suy nghĩ đến những chuyện xa vời...để rồi...nhìu lần...cậu đòi chia tay tớ...làm tớ đau...vì những lí do...vớ vẩn...còn tớ...thì đơn giản hơn cậu...tớ...chỉ nghĩ rằng...tương lai...nó quá xa vời...nó không quan trọng...mà cái quan trọng là hiện tại...cho dù...sau này...tớ có phải đau đến mức nào...thì tớ...cũng ko để ý đến...ngày nào tớ vẫn còn có cậu...thì tớ...sẽ vẫn iu cậu...iu bằng cả trái tim của tớ...mà cho dù...tơ...có mất cậu...thì tớ...vẫn iu cậu...vẫn mong rằng...cậu sẽ được vui...vẫn mong rằng...cậu sẽ được hạnh phúc...dù cho...niềm vui của cậu...hạnh phúc của cậu...lại khiến tớ phải đau...thì tớ...cũng chấp nhận...

Cậu...đã nói rằng...hạnh phúc ko quan trọng...quan trọng là được...thanh thản...cũng đúng đấy...thế nhưng...cho tớ hỏi nhé...liệu cậu có thể thanh thản...có thể thật sự thanh thản...khi mà...chính cậu đã làm tổn thương tớ...đã làm tổn thương người đã iu cậu rất nhìu...1 người...ko bao giờ...lừa dối cậu...tớ biết...điều đó là...ko thể cậu ạ...tớ biết...dù lòng cậu có sắt đá đến thế nào...nhưng chắc chắn...chắc chắn vẫn ko thể thanh thản được...thanh thản...mà làm đau ng` khác...thì làm sao thanh thản được hở cậu...cậu...ko thể thanh thản...nhưng...lại có thể hạnh phúc...

Tớ...đã từng muốn níu kéo cậu...đã từng níu kéo trong vô vọng...nhưng bây giờ...tớ...sẽ hok níu kéo cậu nữa đâu...sẽ ko chạy theo cậu mãi rồi nắm lấy bàn tay cậu để kéo về phía tớ...bởi vì nếu níu kéo thứ đã hok còn thuộc về mình...sẽ càng làm tớ đau hơn...nắm lấy bàn tay cậu...mà làm cậu khó chịu...thì tớ...sẽ buông tay cậu ra...sẽ để cho cậu bước đi...nhưng tớ...sẽ ngồi đây chờ cậu...mãi chờ cậu...cho dù tớ biết...có lẽ cậu sẽ hok quay về...

Tớ...chỉ iu mình cậu...mãi mãi là cậu...vì trái tim của tớ...là trái tim của...gió...một khi đã yêu ai...thì sẽ mãi iu đến suốt cuộc đời...cho đến khi biến mất...cũng vẫn ko hề thay đổi...

Nếu có ai hỏi tớ là...tớ có hối hận khi đã yêu cậu hem...thì tớ...sẽ nói với người đó rằng...tớ...không bao giờ...sẽ ko bao giờ hối hận vì đã iu cậu...nếu có thể cho tớ chọn lại...tớ...cũng vẫn sẽ chọn iu cậu...điều tớ hối hận duy nhất...là ko thể ở bên cậu để bảo vệ cậu...che chở cho cậu...lau nước mắt cho cậu khi cậu khóc...ko thể làm cho cậu những điều cơ bản nhất mà 1 người bạn trai nên làm...tớ...xin lỗi cậu...

Tớ...sẽ vẫn chờ cậu...mãi chờ cậu...tớ...sẽ mãi ngồi nơi đây...cầu mong cho cậu được hưởng hạnh phúc trọn đời...sẽ mãi mong rằng...cuộc đời của cậu...sẽ chỉ có những tiếng cười...sẽ ko có giọt nước mắt nào...phải rơi trên bờ mi của cậu...

Cậu...nếu có 1 lúc nào đó...cậu cảm thấy mệt mỏi...cậu cần 1 bờ vai để dựa vào...thì hãy nói với tớ...tớ...sẽ lập tức đến bên cậu...sẽ cho cậu mượn bờ vai của tớ...nhưng...chắc là...cậu sẽ ko cần bờ vai của tớ đâu...bởi vì...vẫn còn 1 người...luôn bên cậu mà...cậu đâu cần đến tớ...nhưng nếu...chỉ nếu thôi cậu nhé...có 1 ngày cậu cần đến bờ vai của tớ...thì hãy nói với tớ nhé...tớ...sẽ cố gắng đến bên cậu 1 cách sớm nhất...để an ủi cậu...động viên cậu...

Tớ...iu cậu...
nhOk_kOn_prO
Ban Quản Lí
Ban Quản Lí
nhOk_kOn_prO

Nam
Nghề Nghiệp : lên cơn khùng
Sở Thích : làm cho người khác chán mình

Tớ Iu Cậu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ Iu Cậu   Tớ Iu Cậu Icon_minitime27/6/2008, 8:56 am

hjc..................................hjc.....................giống wa'.......
nhOk_hEo_prO
Admin
nhOk_hEo_prO

Nữ

Tớ Iu Cậu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ Iu Cậu   Tớ Iu Cậu Icon_minitime27/6/2008, 8:41 pm

giống gì hả nhók?
kó đọk hôg đó?
.....................
tin hổg nổi nha
Laughing Laughing Laughing Laughing <---kái mặt lềy sao thấy đểu wó à
................................. Surprised