Long_Than_Vip
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Long_Than_Vip

♥ (¯`v´¯)๑۩۩۞۩۩♥)(¯`*»ღ♥ღ Thiên thần ღ♥ღ«*´¯)(♥๑۩۩۞۩۩๑(¯`v´¯)♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký    Đăng NhậpĐăng Nhập      

Tim em đau lắm

Go down 
3 posters

1 phiếu nữa nào(^ ^")
 Cực hay
 Hay
 Bình thường
 Dở
 Cực dở
Xem kết quả
Tác giảThông điệp
Eck_k0n_pr0
Học Sinh Lớp 6
Học Sinh Lớp 6
Eck_k0n_pr0

Nữ
Nghề Nghiệp : lông bông
Sở Thích : online, đi chơi, shopping

Tim em đau lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Tim em đau lắm   Tim em đau lắm Icon_minitime27/6/2008, 4:14 am

Anh ơi? em làm sao đây?
Em hôk chịu được nữa....khi em cứ kiềm chế như thế...em đau qóa...!
Vừa vào em thấy anh với Vy.....em hôk chịu nỗi anh àh...!
onl Yh..... nước mắt em chảy...

Hôm nay , em biết, anh lại lừa dối em...
cái cảm giác đó đau quá....đau hôk chịu đc anh àh....

Em muốn ct....muốn kết thúc....nhưng mà t/Y em dành cho anh nó đang cố giữa em.....làm sao đây....em hôk thể làm vậy....

2 năm rồi , anh với ng` ta vẫn yêu nhau thế....em kô có quyền gì xen vào......Nhưng anh làm em hy vọng...Anh bảo anh yêu em nhất....em nghe vui lắm.... dường như hôk gì vui hơn......!
Anh nói với Vy chỷ là tình nghĩa......nhưng cái tình nghĩa đó có thể kéo dài đến vậy sao anh?

Em nói với anh.....em thích nghe bái "Mưa Sao Băng" nhứt.......anh nói.... anh cũng thích cái câu :"khi giận nhau là nhớ nhau gấp trăm lần hơn."......em nói :" có giống mình kô ^^"......"quá giống chứ"......Đúng ùi....tại vì ngày nào mình cũng thế mà..... giận rồi cười..... ngày nào kô nghe phone là kô đc đâu anh àh....! Nhớ anh lắm.....Nước mắt em rơi nữa ùi......^^~....Ngối tiệm nét mà khóc thế này....!?! Em cố kìm chế rồi...nhưng nước mắt vẫn cứ rơi......rơi vô điều kiện.....Tim em đau!

Nhật Vy bảo em đừng yếu đuối thế.....Trúc phải đấu trành giành lại Khoa chứ....Sao lại làm thế đc....Phương Vy chẳng là gì đâu....Phương Vy chơi sau lưng Trúc mà.....!

Ừk! muốn giành lắm! nhưng Trúc hôk làm đc.....tự nhiên cảm thấy lương tâm cắn rứt.....! "èo ôi... nước mắt lại chảy ùi....sao mừk hư thế cứ khóc hoài vậy nà ^^~"

Hễ mỗi lần muốn giành lại Khoa....Trúc cứ nghĩ....Vy mất khoa rồi cũng như Trúc thôi...cũng sẽ đau thế.....nước mắt cũng sẽ rơi hoài thế......Vậy Trúc làm sao đây? Nhường ưk?
Nhưng em cũng cần anh mà "

Thôi từ đây mãi mãi không rời xa nữa nhé ta hãy ngồi tựa kề vai đếm sao trên trời

Em kô muốn vy cũng đau như em.....tại vì cái suy nghĩ đó nên em mới hôk nhường đc anh.....
Hôm đó em nói lời chia tay với anh....em đau lắm.....em khóc nhìu .....nguyen 1 ngày chẳng ăn gì kả...... hễ mỗi lần nghĩ đến anh với Vy ...bụng em lại đau....đau lắm.....chỉ muốn chết thôi...

Anh nói....kô có em anh kô sống nữa..... anh muốn chết....!
Anh sẽ chết vì em ưk?

Đừng thế..... em sợ mất anh....kô muốn anh biến mất đâu....! Dẫu em có đau mấy nhưng em vẫn chịu đc...còn hơn là kô đc nhìn thấy.nghe tháy...anh nữa.....Anh đừng ngốc thế nhé !

Anh gửi tin nhắn cho em...bảo là ....1 lát nữa anh sẽ tự đâm đầu vào xe mừk chết.......Đừng làm em sợ thế....!Xin anh......Em ở lại bên anh.....Anh đừng chết.....Em kô làm gì nữa....kô ghen nữa......Anh vẫn có thể yêu Vy.....Em kô......ghen nữa....kô đau nữa đâu......Anh đừng chết nha! Em cấn anh!
Em tự hứa với mình là kô ghen nữa.... chẳng suy nghĩ nữa....kô đau nữa.....cứ để vậy đi....chỉ cần kô nhìn thấy anh và Vy thì đc ùi.....kô sao đâu mà.....! " Mày cố lên nhé con ngốc!"

Nhưng.........sao cứ nghĩ hoài.......hầu như kô lúc nào kô nghĩ về anh...kô yêu anh.....rồi em lại nghĩ đến Phươg Vy....Tuy là nghe lời anh với Nhật Vy kô buồn nữa...kô nghĩ nữa.....nhưng bụng cứ đau íh.....!Em khó chịu lắm....!
Em phải làm sao đây?

Em muốn giành lại anh...nhưng lại sợ người ta đau......em cũng kô hỉu sao em lại ngốc thế.....kô hiểu nổi tym mình đang muốn gì......cứ nghĩ đến...nếu mất anh .......Em lại khóc rồi....!

Em giành lại anh thì sao......!Đó chỷ là con tym em muốn tranh giành t/y của mình muốn bảo vệ nó......Nhưng anh phân vân.....muốn che chở cho t/y của anh....Anh yêu 2 người.....!
Anh cứ muốn nếu kéo với Vy thì em làm thế nào.....kô có cách nào cả......!
Em sẽ ra đi nha!
Hnay, ngay tại đây.....em nghĩ đó là lần cuối cùng ....những lời em muốn nói với anh......!

Có lẽ mình kô còn gặp lại nữa....!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Em ra đi anh nhé.......kô có em....anh vẫn còn Phương Vy.....!
Sr vì em bướng........trái tim em đau quá rồi , nó đau lắm......!

Anh đừng hư nữa nhé....kô có em ......Anh tự lo cho mình đi.....đừng để mẹ phải la anh nữa....Đừng nhịn ăn....đừng uống thuốc ngủ nữa...kô tốt đâu.....Anh bệnh em kô chịu đc....khóc ùi này.....Còn nữa....Anh đừng uống rượu nữa......Bệnh đó ^^.........!Anh nhớ mua thuốc dị ứng để nhà nha? Anh hay bị lắm....mua để nhà đi.....Đừng chơi Game nhiều.....kô tốt đâu......!Còn nhiều cái nữa....anh tự chăm sóc mình nha!...................
....................................
.........................................
Pipi anh.....Em.....Yêu.....Anh.....!

........
...
..
.
!
Anh ơi...! Em đau lắm.....
Em phải làm sao.......??????
Em cần có người bên em......em khóc rồi...................
Bum...
nhOk_kOn_prO
Ban Quản Lí
Ban Quản Lí
nhOk_kOn_prO

Nam
Nghề Nghiệp : lên cơn khùng
Sở Thích : làm cho người khác chán mình

Tim em đau lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tim em đau lắm   Tim em đau lắm Icon_minitime27/6/2008, 8:53 am

wao dài wa'.........................

Em cần có người bên em......em khóc rồi...................
khăn nè em lau đi...............kekekekeke
nhOk_hEo_prO
Admin
nhOk_hEo_prO

Nữ

Tim em đau lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tim em đau lắm   Tim em đau lắm Icon_minitime27/6/2008, 8:38 pm

nhók thấy con gái là..........
mà nà pài ngừi ta kó bầu chọn mà zô đọc đã òi hôg cho ý kiến hả?
ngừi gì đâu à Evil or Very Mad
nhOk_kOn_prO
Ban Quản Lí
Ban Quản Lí
nhOk_kOn_prO

Nam

Tim em đau lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tim em đau lắm   Tim em đau lắm Icon_minitime28/6/2008, 2:44 am

rùi ê mà sao admin heo ko post bài..............lo spam người ta hôg thế?
Eck_k0n_pr0
Học Sinh Lớp 6
Học Sinh Lớp 6
Eck_k0n_pr0

Nữ
Nghề Nghiệp : lông bông
Sở Thích : online, đi chơi, shopping

Tim em đau lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tim em đau lắm   Tim em đau lắm Icon_minitime28/6/2008, 4:23 am

zui ghê!
mới 1 phiếu bình chọn nên được 100% cực hay luôn ý Very Happy lol!
nhOk_kOn_prO
Ban Quản Lí
Ban Quản Lí
nhOk_kOn_prO

Nam

Tim em đau lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tim em đau lắm   Tim em đau lắm Icon_minitime28/6/2008, 9:16 am

ghê ta...........
nhOk_hEo_prO
Admin
nhOk_hEo_prO

Nữ

Tim em đau lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tim em đau lắm   Tim em đau lắm Icon_minitime28/6/2008, 8:23 pm

ghê gì mà ghê?
heo hoi nhók sao hôg bỏ phiếu cho ếk? Mad
còn chịn post pài kủa heo thì từ từ đi
vả lại heo mà post thì toàn là tự làm thôi
Wink
Sponsored content

Tim em đau lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tim em đau lắm   Tim em đau lắm Icon_minitime

Tim em đau lắm
Trang 1 trong tổng số 1 trang