Long_Than_Vip
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Long_Than_Vip

♥ (¯`v´¯)๑۩۩۞۩۩♥)(¯`*»ღ♥ღ Thiên thần ღ♥ღ«*´¯)(♥๑۩۩۞۩۩๑(¯`v´¯)♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký    Đăng NhậpĐăng Nhập      

Mỏng Manh

Go down 
Tác giảThông điệp
Eck_k0n_pr0
Học Sinh Lớp 6
Học Sinh Lớp 6
Eck_k0n_pr0

Nữ
Nghề Nghiệp : lông bông
Sở Thích : online, đi chơi, shopping

Mỏng Manh Empty
Bài gửiTiêu đề: Mỏng Manh   Mỏng Manh Icon_minitime26/6/2008, 2:58 am

[color=orange]Tình yêu thật mong manh. Có thể là một tình yêu vĩnh củu nhưng có lúc thật mong manh dễ vỡ cũng giống như bản chất của tình yêu thật trong sáng và lấp lánh. Like a Star @ heaven
Tình yêu là vậy mang đến cho ta thật nhiều hy vọng rồi cũng mang đến nỗi thất vọng ngập tràn. Nhưng cho dù thế nào đi nữa tình yêu cũng đã mang đến cho chúng ta những giây phút thật sư ngọt ngào.
" Quãng đường về cứ xa dần theo gió trời
Những hẹn thề chỉ riêng mình ta lẻ loi
Đêm đã rất khuya lẽ nào người không đến
Buồn ơi cho ta được gặp em "
Đừng khóc khi tình yêu đã chết, và đừng để tang một cuộc tình có kết thúc buồn bã vì tình yêu luôn là niềm hy vọng. Xin hãy để nỗi buồn lạc lối trong mê cung của thời gian...
Và Anh Sẽ Nhớ Mãi
Và anh sẽ nhớ mãi những phút mặn nồng
Khi anh ôm thương yêu vào lòng
Ôm tia nắng của ngày giá rét
Cho đời này bao ấm áp sunny
Em như muôn ngàn giọt mưa xuân
Ươm tình chồi xanh tươi thắm
Còn nhớ bài hát này không em? Là những lời sâu thẳm trong trái tim mà anh muốn gửi đến em.
Rồi thời gian sẽ trả lời cho em những điều mà em muốn biết và thời gian cũng sẽ cho chúng ta một cơ hội khác . Cơ hội gặp lại nhau trên con đường định mệnh. Anh vẫn tin và hy vọng vào điều đó mỗi ngày.
Nếu có lúc nào đó em cảm thấy cô đơn cần người chia sẽ thì hãy nhớ rằng có một người luôn dõi theo từng bước chân của em và luôn ở bên cạnh em nhé.
Nhớ Em king
Em yêu! Biết nói gì với em vào giây phút này dây. Chỉ biết rằng anh đang nhớ em, nhớ em rất nhiều. Chỉ muốn nói rằng " Anh nhớ em và anh yêu em ".
Vậy là chúng ta chia tay. Không ai trong chúng ta có lỗi vì chúng ta đã cố gắng hết sức mình rồi phải không em. Chúng ta đã cùng nhau vượt qua nhiều khó khăn và anh biết rằng chúng ta là những người chiến thắng trong khi rất nhiều người mong muốn chúng ta thất bại. Chiến thắng vì cuối cùng chúng ta vẫn giữ được trọn vẹn tình yêu đối với nhau trước những ngăn cản quá lớn từ bên ngòai. Chỉ tiếc rằng đến cuối cùng của con đường chúng ta không được gặp nhau.
Anh sẽ không ngừng nghĩ đến em, vì nếu làm như thế thì hình bóng của em lại càng xuất hiện rõ ràng hơn trong tâm trí anh, trong những giấc mơ và có thể trong suốt cuộc đời còn lại. Nhưng có một điều anh biết là chắc chắn em sẽ được hạnh phúc .
Vì sao người nói câu chia tay lại là anh trong khi tình yêu của anh đối với em là hơi thở. Xin đừng bao giờ hỏi anh về điều đó vì anh sẽ không thể trả lời cho em biết. Anh chọn cho mình một nỗi đau vì anh biết rằng nỗi đau của anh sẽ mang lại hạnh phúc cho em.
Rồi thời gian sẽ xóa nhòa những vết thương thôi em yêu của anh![/color]

Mỏng Manh
Trang 1 trong tổng số 1 trang