Long_Than_Vip
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Long_Than_Vip

♥ (¯`v´¯)๑۩۩۞۩۩♥)(¯`*»ღ♥ღ Thiên thần ღ♥ღ«*´¯)(♥๑۩۩۞۩۩๑(¯`v´¯)♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký    Đăng NhậpĐăng Nhập      

Cám ơn anh đã cho em bít thế nào là iu

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Eck_k0n_pr0
Học Sinh Lớp 6
Học Sinh Lớp 6
Eck_k0n_pr0

Nữ
Nghề Nghiệp : lông bông
Sở Thích : online, đi chơi, shopping

Cám ơn anh đã cho em bít thế nào là iu Empty
Bài gửiTiêu đề: Cám ơn anh đã cho em bít thế nào là iu   Cám ơn anh đã cho em bít thế nào là iu Icon_minitime26/6/2008, 2:41 am

Đã 6 ngày rồi.. 6 ngày trôi qua, kể từ khj em cho anh bjk..mỳk đã kóa baby.......

Anh dường như mất tích..bốc hơi khỏi trái đất này........
để lại em với 1 sinh ljnh mới đag hình thành..........
16t đag là 1 học sjnh.......đag là 1 kô bé thơ ngây ko bék buồn phiền........
mà vì êu anh....vì một phút lầm lỡ.......vì kái gọi là trao nhau..........
để giờ đây mình em.gánh tất kả giải quyết một mình..........
Em nhớ vài kái ngày đóa kái ngày sinh nhật đág nhớ kủa em.........
anh gọi điện hẹn đến nhà anh gấp cóa kái nài chuẩn bj cho em............
em đến từ rất sớm vì sợ anh chờ...........sợ anh đợi.............
vừa bước vào nhà..anh làm em bất ngờ với kái bánh sjnh nhật thật to trên tay, hAppY brithdAy.....em kảm động lém hạnh phúc lém.............
rồi với tiếng nhạc du dương................anh nắm tay em...........và cùng trao nhau những nụ hôn ấm nồng.......kóa lẽ với anh và em những nụ hôn, những kái nắm tay đã trở nên quá quen thuộc...............em ko ngần ngại................
và rồi anh nói thì thầm bên tai em..........
Em...kóa êu anh ko.............
tất nhiên kâu trả lời kủa em là kóa..............nếu ko êu anh tại sao em lại trao những kái nắm tay, những nụ hôn đầu tiên kủa em choa anh...............
anh lại bảo........anh mún rằng em và anh sẽ là kủa nhau mãi mãi.bởi kàng ngày anh kàng thấy ko thể sống thiếu em.................
em lúk đầu kòn e ngại........mình kòn quá nhỏ..................kòn là học sjnh....nhưng vì lời nói dịu ngọt kủa anh....mà em đã..chấp nhận......................
sau 3 tháng........em bắt đầu kóa kảm giác hèm chua..................bắt đầu mất ngủ...............bạn bè bắt đầu để ý.......
Em bắt đầu lo sợ.........lo sợ.......rồi mất ngủ....rồi bỏ học
và với công nghệ hiện đại...em đã ra tiệm thuốc mà mua thử kái thứ mà một đứa kon gái đag là học sjnh như em ko nên tiếp xúc........1 que thử........
hồy họp.....nhìn chăm chăm vào kái que mà chờ..............từ từ 1 gạch..2 gạch.......
em như đất trời sụp đổ....
tay mò mẫm kái điện thọy bấm số điện thọy quen thuộc............
allo anh àh, em sợ quá..." cóa j` vậy em".........tiếng nói quen thuộc vag lên
Em...Em cóa thai rồi..........." hả!!!!!!! em ghẹo anh hả"........
em thử rồi 2 gạch đàng hoàng..hok kóa ghẹo anh đâu.....giờ làm sao hả anh?.............
anh..anh hok bék đâu em bỏ nóa đj mình kòn nhỏ kòn đj học.......anh ko bék đâu.........nếu em ko bỏ anh ko quen em nữa đâu...anh ko bék đâu...........
tiếng nói vô tình .lạnh lẽo, vô hồn phát lên từ trong điện thọy khiến em ko tin vào tai mình............
ngày trước anh nói anh thjk baby lém mò...........sao giờ kêu em bỏ.mà tại sao anh trốn tránh em.......đã nhiều lần em điện cho anh mà máy lúk nào cũng" tôi hiện đag bận xjn hãy gọi lại sao"...............lần nào kũng thế.............em ko dám đến nhà anh.vì sợ.....gọi cho anh ko đc..................yahoo anh lúk nào cũng off
em phải làm sao đây................em còn quá nhỏ ko thể tự mỳk giải quyết..tìm đến anh thì ko đc..........em phải làm sao.........
"hôm nay mỳk đj đâu em"............... vô tỳk trên phố em gặp đc anh đag đj cùg ai đóa với những kử chỹ...............như với em ngày xưa..........lướt qua em.....anh hờ hững như người ko quen
Em đã hĩu....đã bék.....với anh.em thực sự chỉ là trò chơi, là thứ qua đường.............
em kám ơn anh.....kám ơn anh đã cho em bék thế nào là êu.....................và khj êu phải trả giá như thế nào.......kám ơn anh...........thật sự kám ơn anh.......................
anh hãy đến với người kon gái khác..........và xjn anh hãy đừg để họ phải như em............................đừg để họ phải một lần lầm lỡ do lời nói ngọt ngào của anh...........................
............kÁm ơN aNh..........
nhOk_kOn_prO
Ban Quản Lí
Ban Quản Lí
nhOk_kOn_prO

Nam
Nghề Nghiệp : lên cơn khùng
Sở Thích : làm cho người khác chán mình

Bài gửiTiêu đề: Re: Cám ơn anh đã cho em bít thế nào là iu   Cám ơn anh đã cho em bít thế nào là iu Icon_minitime26/6/2008, 2:46 am

cha` tình cãm gúm lun ta................ tongue
nhOk_hEo_prO
Admin
nhOk_hEo_prO

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cám ơn anh đã cho em bít thế nào là iu   Cám ơn anh đã cho em bít thế nào là iu Icon_minitime26/6/2008, 8:34 am

trời cảm động wó
đồ kái thèn trời đánh.....mắc dịch Mad
kon trai như zậy hèn wó Evil or Very Mad
..................................
tứk wó mờ No
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cám ơn anh đã cho em bít thế nào là iu   Cám ơn anh đã cho em bít thế nào là iu Icon_minitime

Cám ơn anh đã cho em bít thế nào là iu
Trang 1 trong tổng số 1 trang